เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

อยากทราบ ราคา ค่าใช้จ่ายในการดัดฟัน

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

อยากทราบ ราคา ค่าใช้จ่ายในการดัดฟัน

อยากทราบรายละเอียด การดัดฟัน ค่าใช้จ่ายในการดัดฟัน ที่ คลีนิก ข้าง มอนอ   ไม่รู้ว่าราคาเท่าไหร่  ใครมีข้อมูลช่วยบอกได้ไหมคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ค่าใช้จ่ายตอนใส่เครื่องมือจนถอด 35000ค่ะ

สี่เดือนแรก เดือนละ 3000

จ่ายครบ 35000 แล้วยังจัดไม่เสร็จ ก็ไม่ต้องจ่ายแล้วค่ะ

35000 นี่ไม่รวม ค่าเอกซ์เรย์ ค่าขูดหินปูน แล้วก็พวกถอนฟัน ก่อนทำการใส่เครื่องมือนะคะ

แล้วก็ไม่รวมอุปกรณ์ที่ต้องใส่หลังจัดฟันด้วยจ้า

ลองไปสอบถามดูได้ค่ะ  อาจจะมีการเปลี่ยนแปลง เพราะเราจัดมาปีนึงแล้ว

เค้าจะมีกระดาษรายละเอียดมาให้เราดูจ้า

ขอบใจมากน้อง เยี่ยมไปเลย

ของเรา 30000 จร้า

อยากจัดมั่งจัง

เราจัดบ้าน ฟ ฟัน
>O< ... >O<

เราจัด คลีนิคหมอ วิทยา ตรงสถานีรถไฟอ่ะ

เดือนแรก    4400   บาท  (  ติดเหล็ก ฝันบนพร้อม อุปกรณ์ เช่น แปรงสีฟันสำหรับจัดฟัน ไหม ขัดฟัน )

เดือนที่ 2     4000   บาท  ( ติดเหล็กฝันล่าง )

ต่อไปเดือนละ 1000 ค่ะ

ใครเคยจัดฟันที่ ร้าน ทีเดนท์คลินิก พิษณุโลก มั่งค่ะ ในเมือง ตรงโรงแรมน่านเจ้าอ่ะคะ อยากรู้ว่าดีไม๊  

หมอใจดีป่าว เหมือนเป็นคลินิกเปิดใหม่เลย หาข้อมูลทางเน็ตไม่ค่อยเจอ พอดีโทรไปสอบถามรู้สึกว่าจะแบ่ง

จ่ายสบายกระเป๋าดี  อิอิ กลัวว่าจะจัดออกมาไม่ไม่ดีอ่ะค่ะ  แล้วอันนี้ถามคนที่เคยมีประสบการจัดฟันค่ะ ว่า              
ถ้าจัดออกมาไม่ดี มันจะมีผลเสียอย่างไงคะ  ควรจะลองดีไม๊ หรือใครเคยจัดที่นี่ ลองแชร์ให้ฟังหน่อยนะคะ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ

เพิ่มหัวข้อใหม่