26 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ขายเครื่องเสียง PA 2500 W. พร้อมมิกซ์และลำโพง ..

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ขายเครื่องเสียง PA 2500 W. พร้อมมิกซ์และลำโพง ..

1. เพาเวอร์แอมป์ยี่ห้อ acmaudio 2,500 วัตต์
2. มิกซ์ 10 แชนแนล ยี่ห้อ Behringer
ข้อมูล Power Amp  http://www.audiocity2u.com/Power-Amplifier/ACM-Audio-M2500.html
3. ตู้ลำโพงใหม่ 15"  1 คู่  ของ P-audio

ทั้งหมดนี้ขายราคา  26,500 บาท ถูกแพงยังงัยโทรไปต่อรองราคาได้ ..

โทร 081-9628050 ทุกเวลา

[img][/img]

[img][/img]

[ แก้ไขล่าสุด postman1985 เมื่อ 4-4-2011 13:02 ]
พี่ขอราคา ลดแบบสุดๆหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะได้โทรไปถามผู้ฝากหาให้ครับผม พอดีที่บ้านผมมีคนฝากหาอยู่ ถ้างัยรบกวนพี่ ช่วย PM มาบอกหน่อยนะครับ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย jack_ce_nu เมื่อ 21-1-2011 21:23
พี่ขอราคา ลดแบบสุดๆหน่อยนะครับ เดี๋ยวจะได้โทรไปถามผู้ฝากหาให้ครับผม พอดีที่บ้านผมมีคนฝากหาอยู่ ถ้างัยร ...
โทรไปต่อรองได้เลยครับ .. เพราะเก็บไว้ก็ไม่ได้ใช้งาน .. ถ้าไม่ขาดทุนมากนักขายได้ขายเลย ... หรือจะทดลองฟังเสียงก็ยินดีนะ
ของอยู่ ม.แถวแม็คโครนี่เอง ..

[ แก้ไขล่าสุด postman1985 เมื่อ 21-1-2011 22:50 ]

Dun .. Dun

เจิมสักหน่อย .. เพื่อเป็นสีสันของบอร์ด
Mixer Behringer 10 Chanal ตัวนี้มีเอฟเฟค รับงานเล็กๆได้สบายเลยครับ เสียงดีอีกด้วย
ปล.แก้ไขเป็น10ชาแนลด้วยนะครับ

ดันๆๆ
เดี๋ยวทานข้าวเสร็จจะโทรไปสอบถามนะครับผม

ตอบกลับโพสของ 5# 9Dekchang 9Dekchang

แก้แล้วนะครับ ... ขอบคุณที่ช่วยดันครับ ...

Dun .. Dun

ดันต่อ .. ดัน .. ปาย
น่าเสียดายครับผม อา ไม่อนุมัติ ให้น้าซื้ออ่ะครับ ไม่งั้นมีสอย อิอิ

ช่วยดันครับผม ขายได้ไวๆนะครับ
อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย jack_ce_nu เมื่อ 26-1-2011 13:22
น่าเสียดายครับผม อา ไม่อนุมัติ ให้น้าซื้ออ่ะครับ ไม่งั้นมีสอย อิอิ

ช่วยดันครับผม ขายได้ไวๆนะครับ ...
คร๊าบ .. ไม่เป็นไรครับ .. ไว้อุดหนุนกันอย่างอื่น  ครับ ..

Dun .. Dun

Dun .. Dun
อยากได้แค่ตู้ 15" อ่ะคับ แยกขายป่าวคับพี่ ถ้าขายช่วยบอกด้วยนะคับ ว่าเท่าไหร่คับ
mix แยกขายใหมครับ  ราคาเท่าไหร่ครับ
คิึดถึงโทร   089-4394820

Dun ... Dun

Dun .. Dun

Dun .. Dun

ดันซักหน่อยเดี๋ยวลืม ..

Dun .. Dun

Dun ..

Dun .. Dun

Dun .. Dun

เรื่อยๆๆ ไม่รีบร้อน
อยากได้แต่ลำโพงอ่ะคับ แยกขายเท่าไหร่อ่ะคับ

ลำโพง ..

ลำโพงไปซื้อที่ราชา 3 แถวดีแทค เลยครับ ยี่ห้อนี้ ประมาณ 6500 - 7500 บาท นี่ก้อเพิ่งซื้อมา จากราชา 3 มาใหม่ๆๆเลย .. ยังไม่ได้เปิดงานซักที เกรงใจข้างบ้านเนี่ย .. อิอิ
 26 12
เพิ่มหัวข้อใหม่