เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

Camfrog หลาย ID ออนหลาย ไอดี ID Sandboxie Control

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

Camfrog หลาย ID ออนหลาย ไอดี ID Sandboxie Control

โปรแกรมตัวนี้สามารถ ทำให้เรา ออน camfrog ได้หลาย id เลยทีเดียวครับ
จะมาสอนวิธีใช้งานกัน เริ่มกันเลยครับ ก่อนอื่นไปดาวโหลดโปรแกรม มาก่อนนะคับที่

http://www.hiphopdanceremix.com/sandbox.exe  < ดาวโหลดมาเลย

1. ติดตั่งโปรแกรมลงในเครื่องก่อน
2. เมื่อติดตั้งเสร็จแล้ว โปรแกรมจะซ่อนอยู่ที่มุมขวาล่างของหน้าจอ
3. ดับเบิ้ลคลิ๊กเรียกโปรแกรม Sandboxie Control ที่ขวาล่างขึ้นมา
4. คลิ๊กขวาที่ Sandbox DefaulBox
5. เลือก Run Sandboxed
6. เลือก Any Program
7. เลือก Browse...
8. ทีนี้มันจะให้เราเลือกที่อยู่ camfrog โดยมากเวลาติดตั้งมันจะอยู่ที่ C:\Program Files\Camfrog\Camfrog Video Chat
9. เลือกไฟร์ Camfrog Video Chat.exe จากนั้นกดที่ปุ่ม Open เลยครับ
10. รอสักแปบนึงโปรแกรม จะทำงานจากนั้นก็ทดลองเปิด camfrog อีก 1 ID ได้เลยคับ

จบ...

อยากได้  ร้อยจอ ออนหลายไอดีอ่ะ  ๕๕๕
แวะมาป่วนจ๊ะ  ^^

เอ่อออ

เอามา 1600 ครับ

อิอิ

(เด็ก .ม น ลด 200)

งั้นเค้าขาย  1500  ตัดราคากันไปเรย
5555

camfrog เล่นไงอ่ะคับสอนผมที

sandboxie ผมเคยใช้แล้วแต่ใช้กับเกมนะ ตัวพาไวรัสชัดๆ เลย

เท่าที่ผมใช้มายังไม่มีปัญหาอะไรนะครับ

เขตเด้งตลอดตัวที่ สองอะ

สงสัยเป็นที่โค้ดป่าว

เห้ัย
น้องตู ขอลดอ่ะ

ลดให้เด้

อิอิ
ผมรักในการถ่ายรูป IMANERSTUDIO

1599 เต็มีท่

อิอิ

*** เจ้าของถูกแบนหรือได้ถูกลบชื่อออกไปแล้ว ***

ออนได้ สองตัวเองหรอ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย lnWBiRd เมื่อ 4-11-2009 05:25
ออนได้ สองตัวเองหรอ
วิธีดังกล่าวทำให้สามารถ ออนได้ 2 ไอดีครับ

น่าสน

เพิ่มหัวข้อใหม่