40 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

...ห้อง ปืนยาว GAS BLOW BACK (GBB) ...

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

...ห้อง ปืนยาว GAS BLOW BACK (GBB) ...

สำหรับผู้ที่ใช้ ปืนยาว ระบบGAS BLOW BACK
สอบถาม แลกเปลี่ยน ความรู้กันได้...ที่นี่เลยคับ
บางครั้งผมทำสิ่งที่ผมอยากทำ
และบางครั้งผมทำสิ่งที่ผมควรทำ

ขอเฝ้าห้องนี้ นะคับ

รายงานตัวด้วยคน

แม็กรั่วหรือยังละคับ ถ้ารั่วผมมีโอริงเหลือนะคับ

ยิงเป็นฃุด
ราคา  160 US$    แล้วจะซื้อมาใส่กะ AGM ดีม๊ย? นี่  รอของจีนดีก่า ;D
http://en.ratech.com.tw/product/rag/rag_ino/rag_ino.php
    ต้องสั่งล่วงหน้าด้วย  แพงเนอะ!

เอามายิงเพลท คงจะมันส์สได้อารมณ์อีกแบบ

[ แก้ไขล่าสุด l2a เมื่อ 6-8-2009 16:25 ]

ราคา ลูก เลือน ที่เป็นเหล็กทั้งชุดราคาเท่าไรหรอ ครับ

Prime CNC Bolt Carrier for Western Arms (WA) M4 Series (Matte Silver) = 4300
Prime CNC Bolt Carrier for Western Arms (WA) M4 Series (Black) = 4300
Prime CNC Bolt Carrier for Western Arms (WA) M4 series = 7100

คิดเอาง่ายๆว่ามันคือปืนอีก1กระบอกอะ แต่ถ้าไส่แล้วก็ยิงหายห่วงไปพอสมควรเลย

M4 จากจีนตัวใหม่

A.C.M. full metal gas blow back M4 RIS airsoft gun (233)

ที่สำคัญที่สุด ราคามันถูกกว่า AGM เยอะเลยครับ

ไม่ต้องไปคิดไอ้เรื่องลูกเลื่อนเหล็กร้อก

พังก็ซื้อของจีนใส่โลด อันละหลักร้อยเอง ยิงไปเหอะ

หรือถ้าอยากทนก็ซื้อ WE ซะ รับรองอึดเป็นแรด
คะแนนเมื่อเร็วๆนี้
  • TaLentPK โพสถูกใจ = +3 เห็นด้วยที่ซู๊ดๆๆๆๆๆ ... 4-9-2009 02:30

ขอบคุณครับ
รบกวน อีกสักนิดครับ แถว มอนอ เรา มีร้าน ไหนที่ขายมั้ง ครับ
ทั้งของ WE และของ จีน ครับ
ขอบคุณครับ

WE ท่าทางจะยาก ถ้าของจีน ร้านพี่แล็กน่าจะสั่งได้ครับ

แห่ กันมาเรื่อยๆ bell จะมากับเค้าเมื่อไรนี่

inno ไปเลย คอนเฟรม!!! ...(กินแกลบแน่ๆ555+)
บางครั้งผมทำสิ่งที่ผมอยากทำ
และบางครั้งผมทำสิ่งที่ผมควรทำ

ขอบคุณครับ

สงสัย

ปืนของผมเป็นปืน ยาว อัดแก็ส แล้วจะเล่นในสนาม ที่ มอ ของ เราได้หรือ เปล่า ครับ
(ถ้าไม่ได้คงต้่องซื่้อใหม่)

gbb แรงดีใช้ได้  โดนยิงมาแว้วววว           

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย AE47 เมื่อ 10-8-2009 13:20
ปืนของผมเป็นปืน ยาว อัดแก็ส แล้วจะเล่นในสนาม ที่ มอ ของ เราได้หรือ เปล่า ครับ
(ถ้าไม่ได้คงต้่องซื่้อใหม่) ...
ไม่ถึงกับซื้อกระบอกใหม่หรอกครับ  แค่เปลี่ยนเป็นแก๊สที่เบาลงก็ใช้ได้แล้วครับ
ตอนนี้ลูกสูบอะหลั่ย  ชุดซ่อมแมกกาซีน ก็มาแล้วครับ
แวะมาดูได้ครับ

JG M4A1 GBB

- Features:
Plastic Receiver (o_O)
Metal Bolt Carrier and Bolt Head
Metal outer barrel and Front Sight
Gas Blow Back Semi / Full Auto, Hop Up
Light weight Magazine (500g)

- Come With :
55rds Magazine x 1
BB Loader x 1

ค่าตัว 85.00$

เพิ่งถอย M4 GBB มาเหมือนกาน

เหล็กทั้งกระบอก หนักดี

40 12
เพิ่มหัวข้อใหม่