23 12
เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

โหลดเพลงจาก 4shared ไม่ได้

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

โหลดเพลงจาก 4shared ไม่ได้

เราไม่สามารถโหลดเพลงจาก 4shared ได้อ่ะ
ไม่รู้ว่ามานเป็นเพราะไร
ใครรู้ มาช่วนเราหน่อยน้า

โหลดจาก Ijigg  แทนได้ป่าว
สังคมจอมปลอม.......

เปนรัยอ่ะ
เนี่ย เรายังโหลดได้อยู่เลย

มันเปนไรหรอ ?

โหลดได้นิ ไม่เห็นเป็นอะไรเลย ไม่ทราบว่าโหลดเพลงอะไรหรือค่ะ
อารมณ์ใช่ว่าจะดีอย่างหน้าตา

เราโหลด มานขึ้นเป็นเพลง
พอจะกด
มาน error  เป็นเพราะเครื่องเราอ่ะเป่าน้า

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย playboy เมื่อ 2-8-2009 22:33
เราโหลด มานขึ้นเป็นเพลง
พอจะกด
มาน error  เป็นเพราะเครื่องเราอ่ะเป่าน้า
ส่งลิ้งมาหน่อยสิ จะลองโหลดให้ดู
อารมณ์ใช่ว่าจะดีอย่างหน้าตา

โหลดได้ปกตินี่ค่ะ

งั้นเป็นไรหว่า??

ลิ้งหมดอายุป่าว??
You look so tasty I could eat you up alive
I'll eat you up ...Your love, your love~

ผมก็ยังโหลดได้นะ

-
-
-

ปกติดีทุกประการครับ ..
ถ้าไม่ได้จริงๆ ลองโหลดจาก web hosting อื่นสิครับ ..

มีวิธี โหลด เพลง ง่ายๆ ครับ ง่ายมาก โหลด ได้ ทุกเพลง ที่ฟังผ่านเน็ตได้ แต่ ออก จะ ยุ่ง ตอน ทำครั้งแรกนิดนึง

1.หาโหลด โปรแกรม Orbit มาติดตั้ง ในเครื่องเราครับ
2.เมื่อติดตั้งเสร็จแล้ว กรุณา ใช้ IE นะครับเพื่อง่ายในการโหลด
3.เมื่อเข้า IE จะเห็น แถบ Orbit อยู่ มุม ซ้ายบน ข้างล่าง ช่อง Address เป็นรูป ลูกศร เมื่อเอา เม้าไปชี้ มันจะขึ้นว่า Grab Pro
4.กดตรงลูกศรนั้นแล้วเลือก Record Setting ตรงช่อง location ตั้งค่าว่าเราจะเซฟ ไฟล์ ไว้ที่ใด
5.จากนั้น ก็หาเพลงที่ท่านจะฟัง จากเว็ป ใดก็ได้ เมื่อกด play  กรุณา มองดู ตรงแถบ เดียวกันกับที่ท่านกดรูปลูกศร จะเห็น แถบสเหลือง ที่มีเลข อยู่ 3 ตัว ให้กดตรงแถบนั้น แล้วมันจะมีแถบ โผล่มายาวๆ เลย
ท่านก็กดคำว่า download ความเร็วในการโหลด ขึ้นอยู่กับว่าเพลงที่ท่านฟังนั้น มันโหลดนานแค่ไหน  
สามารถใช้วิธีเดียวกันนี้โหลด คลิปวีดีโอได้เช่นกัน โดยทำแบบเดียวกันเลย

แต่มันจะมีเวลาให้ท่านกด คำว่า download อยู่ ถ้าท่านกดช้ามันจะหายไป ท่านก็ต้อง refresh เพลงนั้นใหม่ ให้มันขึ้นให้กด ดาวโหลด จะให้ดี พอมันเริ่มเล่นเพลง ท่านก็เข้าไปกด ดาวโหลดเลย ก็จะไม่พลาด ครับ
ความหมายของตัวเลขทั้ง 3  ตัว
ตัวแรกไม่แน่ใจ ว่าจะเป็น จำนวนสิ่งที่ท่าน ดูหรือ ฟังอยู่ ขณะนั้นรึป่าว ปกติจะขึ้นเลข 1 เพราะมัน ฟังได้ 1 เพลง ต่อ 1 หน้า
ตัวที่ 2  คือจำนวน สิ่งที่ท่านกำลังโหลด
ตัว 3 คือ จำนวนสิ่งที่ท่านโหลดเสร็จแล้ว
เมื่อท่านปิด IE ไปแล้วเข้าใหม่ จำนวนตัวเลขทั้งหมดจะหายไปเอง ก็จะเห็นเป็น
0- 0- 0

ไม่รู้ ว่ามาให้ ความรู้ ผิด บอร์ดรึป่าว แต่เอาเป็น ว่า ตอบคำถาม ท่าน "เจ้าของกระทู้" ก็แล้วกัน ครับ  

ไม่เข้าใจ ส่วนใด ก็ มาถามได้ในที่นี้ ครับบ จะพยายามเข้ามาตอบ ถ้าจำได้ 555555

[ แก้ไขล่าสุด geesus เมื่อ 3-8-2009 00:39 ]

ปกติดีนี่คับบบบบ

โหลดได้นะ

ลองที่อื่นรึยัง รึว่าเป็นแต่ที่นี่
สวัสดีน๊าทุกคนน

ปกตินะ

โหลดได้นะ

เอาลิงค์มาสิครับ จะลองดูให้

ไม่รู้จิ โหลดแต่ bit อ่า

วันหลังลองใหม่จิ  ผมเจอในมีเดียร์ไฟล์บ่อย

*** เจ้าของถูกแบนหรือได้ถูกลบชื่อออกไปแล้ว ***

ผมโหลดการ์ตูนจาก 4 sharedไม่ได้อ่ะครับ เลยไม่ได้โหลด
โหลดเพลงชอบมีเดียไฟล์มากกกว่า

[ แก้ไขล่าสุด arachi_k เมื่อ 3-8-2009 10:41 ]
อราอร่า...ชิชิ

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย playboy เมื่อ 2-8-2009 21:58
เราไม่สามารถโหลดเพลงจาก 4shared ได้อ่ะ
ไม่รู้ว่ามานเป็นเพราะไร
ใครรู้ มาช่วนเราหน่อยน้า ...
ก็ได้นี่หน่า ลองเว็บอื่นมั้ยอะ
www.mping3.com
www.ziddu.com
ไม่รู้ช่วยได้ป่าวนะ
        ><((('><ํ)))><
NU-FishRoom ขายปลาสวยงามและสัตว์เลี้ยง

''

*** เจ้าของถูกแบนหรือได้ถูกลบชื่อออกไปแล้ว ***

23 12
เพิ่มหัวข้อใหม่