เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

รับสมัครตัวแทนขายประกันเมืองไทยประกันชีวิต

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

รับสมัครตัวแทนขายประกันเมืองไทยประกันชีวิต

รับสมัครตัวแทนขายประกันเมืองไทยประกันชีวิตถ้าน้องๆสนใจรักการขายหรืออยากทำเป็นรายได้เสริมไม่กระทบงานประจำแน่นอน

ติดต่อมาที่กระทู้นี้นะครับ

หรือโทรมาที่

เบอร์โทรศัพท์ 086 - 9283728
หรือเบอร์ 087 - 7323177  

รายละเอียดเว็ปไซต์ที่
http://www.muangthaionline.com/
มีผู้สนใจเยอะมาก แต่บางส่วนอยู่ไกลต่างจังหวัดต้องขออภัยด้วยครับ
ถ้าน้องๆพิษณุโลกสนใจก็สามารถสอบถามได้เลย
เป็นตัวแทนไม่ยากอย่างที่คิด
ยังหาเรื่อยๆจ้า
ต้องทำยังไงบ้าง อยากได้รายละเอียดจังเลยค่ะ
รายละเอียดเยอะครับ เกรงว่าพิมพ์ในนี้รายละเอียดมันจะไม่คลุมเนื้อหา
ถ้าน้องสนใจก็สามารถ ส่ง Email หรือ เบอร์โทรได้นะครับ
เดียวพี่โทรไปหาจ้า

ขายประกันไม่โหดร้ายอย่างที่คิดนะครับ

ปล มีน้องโทรมาหลายท่านมาก
แต่คุยนอกเรื่องทุกทีเลย ^_^
พี่ขอในเรื่องนะครับผม
รับเรื่อยๆจ้า น้องๆสนใจติดต่อเลยนะครับผม
ไม่กระทบงานประจำจ้า
รับสมัครก่อนสิ้นเดือนนะครับ
แล้วเราไปสอบเอาใบวันที่ 7 เมษายน 2555
น้องที่สนใจมีรายได้เสริม
ลองคุยกันได้ ไม่ต้องกลัวพี่นะครับ
รับเรื่อยๆครับผม มาเลยจ้า
รับเรื่อยๆนะจ้ะ
เพิ่มหัวข้อใหม่