เพิ่มหัวข้อใหม่
สั่งพิมพ์

ใครชอบเกมเก็บเวลแบบนี้มั่ง

แชร์ในเฟชบุ๊ค แบ่งปัน

ใครชอบเกมเก็บเวลแบบนี้มั่ง

http://lexro.no-ip.info/cp/ เซิฟจุติอะคับ

ไม่ค่อยชอบพวกเกมเก็บเวลแนวแบบ แร็กนารอก เมเปิ้ล โยกังสักเท่าไร

ตอนนี้เล่น SF อยู่อย่างเดียวเลย
+[MeChaNiCaL EnGiNeeRinG]+

เกบเวลไปทามไมอ่า

หุหุหุ

เคยแต่เกบถ้วย

ตีเปนแต่ปังย่า อ่า

งิงิงิ

เมเปิ้ล เวลขึ้นยากมากๆ !!

จุติเสีย สมดุล โคตๆ ไม่เชื่อ ลองเล่น  แช้มเปี้ยน หรีือ แอสครอสสิครับ

แล้วจะรู้ ว่ามันเสีย สมดุลอย่างไร   เล่นแบบนี้มาไม่ต่ำกว่า 10 เซิฟแล้ว

ตั้งแต่ มอ 4 ตอนนี้ ปี 4 เล่นมันทุกวัน  เปิดเซิฟเองก็เคยทำ คนเยอะด้วย ^^

ไม่กล้าเล่นกลัวติด

เคยเสียผู้เสียคนเพราะ แร็คนาร็อคไปทีละ

เราเล่นโกสออนไลน์

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย theBlue เมื่อ 30-4-2009 01:46
จุติเสีย สมดุล โคตๆ ไม่เชื่อ ลองเล่น  แช้มเปี้ยน หรีือ แอสครอสสิครับ

แล้วจะรู้ ว่ามันเสีย สมดุลอย่างไร   เ ...
เห็นด้วยๆ

ชอบ GE. กะ point blank

ชอบคาบาลอ่ะ
แต่ไม่มีเซต อัพ
มันเซตอัพแล้วมันมีไว้รัสอ่ะ
ทำไงดี
ตอนนี้ก็เดคารอน กับฟูรินคาซัน

เล่น ดอทเอ น้อง ไม่ต้องเก็บเลเวลให้เสียเวลาเล่นเสร็จ จบ
ได้ความมัน สะใจ หื่น!!!!

อ้างอิง:
ต้นฉบับโพสโดย Izanagi เมื่อ 30-4-2009 12:41
เล่น ดอทเอ น้อง ไม่ต้องเก็บเลเวลให้เสียเวลาเล่นเสร็จ จบ
ได้ความมัน สะใจ หื่น!!!! ...
ดอทด้วยคน

ไม่ชอบทั้งนั้น วินิ่งดีกว่าครับ Man U
ukrnoway

ไม่เปิดเซิพเล่นเองอ่าครับไม่ยากหลอก  ไครเปิดอยู่บอกมั่งจะตามไปเล่น

ครับ
ครับครับ
ครับครับครับ

ยังมีคนเล่ย RO อีกเหรอ

Don't confuse facts with reality.

ไม่ค่อยได้เล่น

ไม่มีเวลาเลย

เล่นบ้างปะปาย แทบจะเลิกละ มาเล่นเกมในเครื่อง เมื่อก่อนติดเมเปิ้ลงอมแงม
Sing my song I sing my song? yeah.Keeps me feeling? felling fine~
oย่ามาnามให้เsาเxวJ

เล่นไม่เป็นอ่ะ

ชอบเล่นแต่เกมส์แต่งตัว เกมส์คำศัพท์อ่ะ

เพิ่มหัวข้อใหม่